Author Topic: ช่วยตีเป็นตัวเลขจากความฝันทีค่ะ อยากซื้อหวยค่ะ  (Read 607 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สวัสดีค่ะทุกคน คือ เราอยากให้ทุกคนช่วยตีเลขให้หน่อยได้ไหมคะ เราฝันเห็นผู้ชายมาบอกเลขแต่ไม่บอกตรงๆค่ะ เดินเข้าไปในตึกสูงแล้วที่หน้าตึกมีป้ายเขียนว่า 500 ขีดทับตัวเลข แล้วผู้ชายคนนั้นก็ขึ้นไปที่ตึกค่ะ ซึ่งเราเดาว่าไม่น่าจะมา 50 เพราะงวดที่แล้ว วันที่ 16 ส.ค. ก็มา 50 แล้วเลยสงสัยค่ะ พี่ๆเพื่อนๆคนไหนพอรู้รบกวนช่วยทีนะคะ มีความจำเป็นต้องถูกหวยค่ะ  ;D ขอบคุณมากๆค่ะ
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน

Thanotty

• ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com

rashida.cat

สงสัยเราต้องลองเสี่ยงดูแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะที่ช่วยไกด์ทางให้
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน