Author Topic: ช่วงกักตัวอย่างนี้ เพื่อนๆทำอะไรกันบ้าง  (Read 511 times)

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ช่วงกักตัวอย่างนี้ เพื่อนๆทำอะไรกันบ้างครับ มีงานพิเศษ หรือ กิจกรรมอะไรแก้เครียดกันไหมครับ ตอนนี้รู้สึกท้อๆกับชีวิตยังไงก็ไม่รู้ครับ :(

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
เราอาศัยการดูหนัง ซีรีย์ค่ะ เริ่มจากหาข้อมูลหนัง ดูสปอยหนังนิดหน่อยแล้วก็ตามไปดูหนังเรื่องนั้นๆค่ะ หรือไม่เราก็จะสั่งของกินอร่อยๆ ที่ชอบมากินไปด้วย ฟินนนนนนนนนมากค่ะ
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน