Author Topic: เล่นอย่างไรไม่ให้เจ้ามือแดก  (Read 914 times)

JOJOJXX

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ผมไม่ขอสูตรอะไรหรอกครับ แต่เล่นยังไงให้มีโอกาสชนะมากกว่าเจ้ามือ ถามเซียนๆหน่อย  :-\

molae2041

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ขอด้วยครับ

khaotang888

• Jr. Member
  • **
เล่นแบบใจเย็นครับ ค่อยๆดูเค้าไพ่ เราสามารถอ่านได้ว่าไพ่หน้าต่อไปจะออกไปทางไหน ถึงโอกาสจะไม่100% แต่มีผลมากเลยทีเดียว

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
ค่อย ๆ ลงค่ะ อย่าเทเงินทุนไปหมดหน้าตัก อีกทั้งวิธีแทงทบก็สามารถใช้ได้เช่นเดียวกัน เสียเมื่อไหร่ เพิ่มเงินทุนเป็นเท่าตัวเลย  ;D ;D ;D