Author Topic: แนะนำวิธีเล่นไพ่เสือมังกรหน่อยค่ะ  (Read 356 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
มีใครเคยเล่นไพ่เสือมังกรไหมคะ เราอยากลองเล่นมากเลย เพราะเห็นเขาว่าได้เงินไวดี เรานี่หูตั้งเลย 555+ อยากเล่นเลยแต่ติดตรงที่เราเล่นไม่เป็นค่ะ พี่ๆเพื่อนๆคนไหนเคยเห็นช่วยแนะนำวิธีเล่นไพ่เสือมังกรคร่าวๆหน่อยได้ไหมคะ ใครอยากมาแลกเปลี่ยนเทคนิคหรือวิธีเล่นของตัวเองจัดมาได้เลยนะคะ ขอบคุณคร๊าทุกคน :)
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน