Author Topic: หาสูตรเกมยิงปลาสำหรับคนงบทุนน้อย!!!  (Read 569 times)

freedg420

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ตามหาสูตรเกมยิงปลาครับสำหรับคนงบไม่เยอะ ชอบโดนคนอื่นยิงตัดหน้าตลอดเลย แนะนำเทคนิคการเล่นหน่อยครับ

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
พูดเข้าใจง่าย ๆ เลย ก็คือ เราใช้เงินเป็นกระสุนนั่นเอง อยู่ที่เราจะตั้งราคาเดิมพันเท่าไหร่ค่ะ แต่ถ้าเรายิงให้ปลาตายได้ ก็จะได้รับรางวัลงาม ๆ แต่สำหรับคนที่งบน้อย ควรจะจัดแจงงบประมาณให้ดีค่ะ ควรจะกำหนดงบว่า มีงบเท่านี้ ถ้าเสียหมดคือหยุด หรือ หากได้กำไร ก็ควรกำหนดกำไรด้วย เช่นวันนี้มีงบ 100 และจะทำกำไร 100 หากได้กำไร 100 ตามเป้า ก็ควรหยุดเล่นทันทีค่ะ แบบนี้จะช่วยให้ได้เล่นอยู่ในงบ ไม่ต้องขาดทุนเยอะด้วยน้าาา ;) ;)