Author Topic: แค่สงสัยนะ ทำไหมผู้ชายถึงชอบดูบอล  (Read 687 times)

nalaon

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ตามหัวข้อเลยค่ะ เป็นความสงสัยส่วนตัว ว่าทำไหมผู้ชายถึงชอบดูบอลคะ

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
เราขอเดาว่าน่าจะเป็นกีฬายอดนิยมที่ผู้ชายชอบเล่นกันมาตั้งแต่เด็กๆ หรือเปล่าคะ ส่วนตัวเราว่ากีฬาฟุตบอลดูแล้วสนุกๆมากเลย แถมนักเตะสุดเท่ห์ด้วย มาแลกเปลี่ยนเฉยๆงับป๋ม :)
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน

naminami

• Newbie
  • *
จริงแหละ แฟนเราก็เป็น คือแต่ละวันดูบอลทุกครั้งที่มีแข่ง แล้วบางทีก็ไปดูกับเพื่อนละกลับบ้านเช้า แล้ว ผญ อย่างเรา ๆ ควรทำไงดี

JewJerng

• Newbie
  • *
  • Y rune Zebra way
เคยนั่งดูหน้าแฟนครับ รู้สึกว่ากลับมาดูบอลเหมือนเดิมสนุกกว่า หยอกๆน้าาา
Don't be serious just eat cereal.