Author Topic: บาเซโลน่าที่ไม่มีคิงเลโอ  (Read 619 times)

watchflukk

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ถ้าพูดถึงบาเซโลน่าต้อคิดถึงเมสซี่ ถ้าพูดถึงเมสซี่ต้อคิดถึงบาเซโลน่า  คงไม่มีใครคิดนะครับว่าวันที่บาเซโลน่าในวันที่ไม่มีชายชื่อ เมสซี่ อยู่ในทีมจะเกิดขึ้นจริง
แต่ด้วยเหตุผลหลาย ๆ อย่างทำให้มันเกิดขึ้นปแล้วครับ เพื่อน ๆ คิดว่าบาเซโลน่าจะรักษาความยิ่งใหญ่ไว้ได้เหมือนเดิมหรือไม่ครับ กรีซมัน เดปาย เดมเบเล่ จะสามารถพาทีมรักษาความยิ่งใหญ่ไว้ได้หรือไม่ครับอีกอย่างครับขอสูตรบอลสเต็ป3เด็ด ๆ ให้ผมหน่อยครับปกติชอบเต็งแต่อยากลองสเต็ปบ้างขอบคุณครับ

Thanotty

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
น่าเป็นห่วงจริงๆ

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
รอติดตามครับ