Author Topic: ทีเด็ดบอลเต็ง เซียนหรั่งคืนนี้ +++ ++ + 14/07/22  (Read 357 times)

CT14

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ทีเด็ดบอลเต็ง เซียนหรั่งคืนนี้ +++ ++ + 14/07/22
--- จัดไปที่ฟุตบอล กระชิบมิตร -------
 ปอร์ติโมเนนเซ่ ทีมอันดับ 13 จากลีกา โปรตุเกสฤดูกาลที่ผ่านมา จะเปิดบ้านรับการมาเยือนของ ปอร์โต้ แชม์ลีกฝอยทอง
แน่นอนว่าเจ้าบ้านเป็นรองค่อนข้างชัดเจน อย่างไรก็ตามเกมนี่เป็นเกมกระชับมิตร ไม่มีผลลัพธ์ใด ๆ นอกเหนือจากการทดลอง
ทั้งแท็คติก และตัวผู้เล่นทั้งเข้ามาใหม่ และตัวที่ย้ายออกไปว่าจะสามารถลงเล่นในระบบที่เฮดโค้ชต้องการหรือไม่
:: เรทราคา ปอร์โต้ต่อ 1/1.5 ถือว่าแพงเลยครับ สำหรับเกมประชับมิตร อยู่รอง จองชัยครับผม ::

Oreo

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
จัดไปครับผมมม :)