Author Topic: ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีกปีนี่ทุกคนคิดว่าใครจะเป็นเจ้ายุโรปทีมต่อไปครับ  (Read 416 times)

watchflukk

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ถ้วยเจ้ายุโรปที่ทุกทีมต่างมีความคาดหวังที่จะครอบครองมันฤดูกาลที่แล้วเชลซีผงาดคว้าแชมป์ไปครองได้นะครับทำเอาชาวซิตี้เซนน้ำตาตกในกันเป็นแถบ ๆ
ส่วนตัวมองว่าปารีสปีนี้ที่ได้ เมสซี่ รามอส และ ไวนาดุม มามันน่ากลัวสุด ๆ ไปเลยครับทั้งยังมี เนย์มาร์ เอ็มปัปเป้ ดิมาเรีย นี่มันโคตรทีมชัด ๆ ถ้าปีนี้ไม่ได้ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วนะครับพูดถึงเรื่องเดิมพันบอลยูฟ่าเน่ยผมจะเน้นไปที่บอลรองครับเพราะต่างเป็นทีมใหญ่มาเจอกันทั้งนั้นสกอร์มักจะไม่ค่อยขาดแต่ถ้ขาดก็เลัเทะไปเลยแต่มันนาน ๆ ทีครับรองไว้อุ่นใจกว่าเพื่อน ๆ คิดยังไงมาแบ่งปันความเห็นกันครับ