Author Topic: หวยออนไลน์ เล่นยังไง  (Read 505 times)

Mclovin

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ช่วงนี้ เห็นคนเล่นหวยออนไลน์ เยอะมาก อยากรู้ครับว่าเล่นยากไหม มีหวยอะไรบ้าง?? ???

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: หวยออนไลน์ เล่นยังไง
« Reply #1 on: June 01, 2022, 11:28:05 PM »
หวยออนไลน์มีหลายประเภทค่ะ ไม่ว่าจะเป็นหวยไทย หวยลาว หวยฮานอย หวยยี่กี แต่ละประเภทก็จะมีการเล่นที่ต่างกันไม่มาก อาจจะเป็นเลข 2 ตัว 3 ตัว หรือ 4 ตัวสลับกันได้ทุกประตู เจ้าของกระทู้ต้องลองศึกษาและลองเล่นดูค่ะ ว่าจะชอบแบบไหน แต่ที่แน่ ๆ ก็เป็นการเสี่ยงดวงจากตัวเลขเหมือนกัน แถมอัตราจ่าย ก็แตกต่างกันนิดหน่อยค่ะ  :D :D