Author Topic: ทีเด็ดบอลวันที่ 14 มีนาคม 2565  (Read 464 times)

UFA800-OJ

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ความพร้อมล่าสุด

มายอร์ก้า
     แพ้ 4 เกมติดต่อกัน อีกทั้งจะไม่สามารถ มาโนโล่ เรน่า ผู้รักษาประตูที่ติดโทษแบน จึงต้องส่ง เซร์คิโอ ริโก้ ลงเฝ้าเสา นอกจากนั้นยังไม่สามารถใช้งาน รุยซ์ เดอ กาลาร์เรต้า กองกลางตัวเก่งที่เดี้ยงเพิ่มเติม ผสมโรงกับอีกหนึ่งห้องเครื่องอย่าง โดมินิค กรีฟ ซึ่งเดี้ยงมาตั้งแต่ปรีซีซั่น ที่เหลือไม่มีปัญหาเพิ่มเติม เตรียมลุยในระบบเดิม 4-3-3 วาง ทาเคฟูสะ คูโบะ ลงยืนแดนกลางร่วมกับ อันโตนิโอ ซานเชซ และ บาบา โดยมี โจวานนี่ กอนซาเลซ, เวดัต มูริกิ กับ ดานี่ โรดริเกซ ประสานงานแดนหน้า

เรอัล มาดริด
     ฟาดชัย 4 เกมติดต่อกันทุกรายการ อีกทั้งได้ โทนี่ โครส จอมทัพตัวเก่งฟิตกลับมาช่วยทีมเมื่อกลางสัปดาห์กับเปแอสเช จึงน่าจะออกสตาร์ทต่อเนื่อง ส่งผลให้ชั่วโมงนี้เหลือเพียง เอดูอาร์โด้ คามาแว็งก้า กองกลางดาวรุ่งที่ยังมีอาการบาดเจ็บ แต่ไม่ส่งผลกระทบเนื่องจาก คาเซมิโร่ และ ลูก้า โมดริช จับจองตัวจริงอยู่แล้ว เช่นเดียวกับแนวรุกชั่วโมงนี้มีทีเด็ดจาก คาริม เบนเซม่า ดาวยิงที่กดแฮตทริกในนัดล่าสุด ประสานงานกับ มาร์โก อเซนซิโอ้ และ วินิเซียส จูเนียร์

ผลบอลที่คาด : มาดริด พิชิต 2-0 จัดไปครับ ผมเล่นผ่าน UFA800 ครับผม เล่นได้ถอนได้จริงแนะนำครับ Line @UFA800 นะครับ มี@ ด้วยลองเล่นได้ครับ

Oreo

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ขอตามด้วยคนครับคืนนี้ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับผม