Author Topic: ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้ 18/05/22  (Read 300 times)

Guzjung123

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ทีเด้ดฟุตบอล พรีเมียร์ลีกวันนี้
สำหรับฟุตบอลพรีเมียร์ลีก วันนี้ มี 1 คู่ด้วยกันครับ เป็นคู่ระหว่าง เซาแธมป์ตัน และ ลิเวอร์พูล
ซึ่ง ลิเวอร์พูล มีความต้องการ สามคะแนนอย่างมากเพื่อไล่ตามจ่าฝูงอย่าง แมนฯ ซิตี้
นัดนี้ เจอรืเก้น คล็อปป์ น่าจะเอาจริง และไม่พลาดแน่นอน สำหรับลกต่อ ลิเวอร์พูลเปิดราคามา 1/1.5
ดูๆแล้ว ไม่เหนือบ่ากว่าแรงสำหรับหงส์แดง ที่จะชนะเกิน 2 ลูก ดังนั้นแนะนำอยู่ทีมต่อไปเลยครับ