Author Topic: สูตรรูเล็ตใช้ได้จริง  (Read 320 times)

Comfortreview

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สูตรรูเล็ตใช้ได้จริง
« on: February 16, 2023, 06:39:33 AM »
สูตรแรกที่ผมจะมาแนะนำคือ สูตรแทงดัก 6 แถว โดยสูตรนี้จะเป็นการแทงแถวทั้งหมด 6 แถว ได้แก่ 1st / 2nd / 3rd ถ้าเราถูกเพียงแค่ 1 ใน 6 หมายเลขของแถวนั้นๆ เราก็จะได้รางวัล 6 เท่าเลยทีเดียว แต่ก็จะมีความเสี่ยงที่อยู่ที่เลขที่เราไม่ได้ลงไว้ ซึ่งถือว่าเป็นความเสี่ยงที่น้อยมาก ลองเอาไปใช้กันดูครับ

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: สูตรรูเล็ตใช้ได้จริง
« Reply #1 on: February 17, 2023, 04:17:12 PM »
ขอบคุณนะคับ  :)
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน