Author Topic: อยากลองถาม มีใครเคยเล่น ตกปลา gamehall ไหมคะ ? สนุกไหม เล่นเกมชื่ออะไรกันคะ  (Read 414 times)

butterflyhi

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
พอดีว่าเห็นเพื่อนเล่นเล่นตกปลาใน gamehall กันค่ะ แล้วสนใจอยากจะเล่นบ้าง เลยอยากถามคนที่มีประสบการณ์ใครเคยเล่นบ้างคะ พอให้คำแนะนำได้ไหม ยิงตัวไหน เกมไหนแตกหนักแตกรัวๆ  ;D

byounggee01

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ลอง Mega Fishing ค่าย JILI ไหมคับ เมื่อวานพึ่งเล่นมาเองแตกรัวๆ มีโหมดยิงออโต้ มีทั้ง จรวดข้างๆให้ใช้ครับ ไฟฟ้าช็อตก็มีคับ

ผมก็ยิงมั่วๆคับเมื่อวานได้มา 2000  ;D

rbnattaya

• Newbie
  • *
ส่วนใหญ่ชอบเล่นเกมไฮโล น้ำเต้า ปู ปลา ของ Game Hall แทงง่าย ได้กำไรไวมากครับ

farada222

• Newbie
  • *
เรา+น้ำเต้าปูปลา อีกเสียงค่า ได้ง่ายกำไรดีจิงๆ อยากรวยเร็วต้องลอง รับรองไม่ผิดหวังค่ะ