Author Topic: ใครเคยลอง รูเล็ทสายฟ้า ของ ค่าย EVO บ้างครับ  (Read 383 times)

molae2041

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ใครเคยลอง รูเล็ทสายฟ้า ของ ค่าย EVO บ้างครับ  บอกเลยว่าถ้าใครเคยได้ลองของค่าย Evolution  แล้วละก็ บอกได้เลยจุกๆเลยครับ เพราะมันมีตัวคูณสูงถึง 500 แต่ผมยังไม่เคยเข้าตัวคูณแต่เคยเข้าเลขธรรมดา แต่แค่เลขธรรมดาก็คุ้มแล้วครับ  :) :)

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
เคยลองนะครับ แต่ว่าลองได้ไม่กี่ไม้พอดีทุนน้อย