Author Topic: แนะนำบอลลีกเล็กเน้นทำเงินหน่อยครับ  (Read 586 times)

watchflukk

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สวัสดีครับเพื่อน ๆ อยากขอลายแทงไว้ทำเงินหน่อยครับบอลลีกเล็กที่ไม่เน้นดูเน้นเอาไว้แทงอย่างเดียวมีลีกไหนน่าสนบ้างครับ
ปกติแทงต่บอลลีกใหญ่แต่เห็นว่าของยูฟ่ามีบอลลีกเล็กให้เลือกแทงได้ด้วยเลยอยากขอคำแนะนำครับ

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
พรีเมียลีก ก็น่าสนใจนะครับ ทีมใหญ่ฟอร์มดุทั้งนั้นเลย

molae2041

• Jr. Member
  • **
พรีเมี่ยลีค อีกเสียงครับ