Author Topic: ใครมีของสายมู เอาไว้แทงเลขเด็ดบ้างคะ  (Read 540 times)

juniorpanu

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สายหวยสายยพนัน มีใครมูอะไรบ้างมั้ยคะ ช่วงนี้รุ้สึกโชคไม่ค่อยเข้าข้างเลย  :'(

pizza

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ส่วนตัวเราบูชาไข่ไก่ค่ะ ได้มากได้น้อยแล้วแต่บางโอกาส

juniorpanu

• Newbie
  • *
ไอ้ไก่นี้เป็น พี่น้องกับไอ้ไข่มั้ยคะ  ::)

josephjoliverjonathan

• Newbie
  • *
เรามูปี่เซี๊ยะ (เขียนงี้มั้ย) แต่มันเป็นของร้านในไอจีชื่อharmenstoneอะ จริงๆเราคิดว่าบูชาหินร้านไหนก็เหมือนกันแหละ แต่ดีไซน์ร้านนี้มันเท่ ใส่แล้วไม่แก่ไม่อายเพื่อน 555555555 😂