Author Topic: แจกทีเด็ดบอลวันนี้ ทีเด็ดบอลเต็งเน้นๆ  (Read 466 times)

usop

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
คืนนี้บอล UCL เยอะเลยนะครับ อยากจะแนะนำบอลสักตัว 2 ตัว ไว้พิจารณา ถือว่าให้ทัเด็ดละกัน

บอลเต็ง เน้นๆ 1 ตัว - แมนฯซิตี้

บอลเต็ง 2 ตัว - RB ไลป์ซิก - แมนฯ ซิตี้

เพื่อนๆคิดว่ายังไงชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนได้ครับ

jordan1234

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ตามครับผมชอบเรือใบเหมือนกันครับ ฟอร์มนักเตะกำลังได้ใจเลยครับผม ลุยครับ ตามครับๆ

nphanich

• Newbie
  • *
ต้องตามแล้วขนาดแมนยูยังโดนไป 6 ลูก เวลานี้ต้องยกให้แมนซิตี้เลย

nuggetgoal

• Newbie
  • *
พึ่งมาเห็นกระทู้ พลาดเลย เข้าเน้นๆทั้งสองตัว รอตามคู่หน้านะครับบบ