Author Topic: ราฟาเอล วาราน จะเป็นชิ้นส่วนสำคัญของแมนยูไนเต็ดได้หรือไม่  (Read 511 times)

watchflukk

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
หลังจากวารานย้ายมาจากเรอัลมาดริดซบแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ดด้วยอายุจนาดนี้และ ประสบความสำเร็จมาทุกอย่างกับราชันชุดขาวมาแล้วทำให้เป็นข้อถกเถียงว่าจะมีแรงจูงใจที่มากพอหรือสำหรัสมรภูมิแข้งทีเดือดดันขั้นสุดอย่างพรีเมียร์ลีกอังกฤษสำหรับแฟนผีแบบผมมองว่ามันต้องดีแน่ ๆ ครับแตพอเปิดตัวลินเดเลิฟระเบิร์ดฟอร์มเลยครับ55555เหมือนรู้ตัวว่าหลุดตำแหน่งตัวจริงแต่พอทีมดีขึ้นแบบนี้สายเดิมพันแบบผมก็ชื้นใจขึ้นเพราะเป็นทีมรักอยู่แล้วก็ยิ่งดีเลยจะได้เดิมพันได้แบบมั่นใจผมสายบอลเต็งแทงจำนวนคู่น้อยแต่เน้น ๆ วิเคราะห์ดี ๆ ใส่เต็ม ๆ เพื่อน ๆ มีเทคนิคยังไงบ้างครับสำหรับบอลเต็งแบบนี้มาแบ่งปันพูดคุยกันได้ครับ

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ช่วงนี้แมนยูเป็นไงบ้างครับ ไม่ได้ติดตามมานาน

watchflukk

• Newbie
  • *
ฟอรมนัดแรกเนี่นเรียกว่าเด็ดสุด ๆ เลยครับแต่ว่าแค่เกมเดียวมันยังบอกอะไรมากไม่ได้ต้องรอดูกันยาว ๆครับแต่บอลมีทรงเล่นเกมบุกสนุกนึกถึงยุคป๋าเฟอกี้เลยครับ