Author Topic: เกมยิงปลาเล่นยากไหมครับ  (Read 718 times)

Dakyung

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
อยากเล่นเกมยิงปลาครับ แต่ยังไม่เคยลองเล่น เพื่อนๆคนไหนเล่นแล้วรีวิวหน่อยครับ

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
Re: เกมยิงปลาเล่นยากไหมครับ
« Reply #1 on: March 03, 2022, 08:20:20 AM »
ไม่ยากเลยค่ะ เพียงแค่เรายิงปลาให้ตาย โดยกระสุนที่เรายิงออกไป ก็คือเงินทุนของเรานั่นเอง เพราะฉะนั้น ถ้าอยากได้รางวัลควรจะยิงปลาให้ตาย และควรโฟกัสปลาตัวที่เราเล็งจะเอาเท่านั้น ไม่ควรเปลี่ยนเป้าหมาย หรือยิงไปเรื่อย จะเป็นการสิ้นเปลืองกระสุน (หรือเงินทุน) ไปอย่างศูนย์เปล่าค่ะ  ;D ;D ;D

peeni34

• Jr. Member
  • **
Re: เกมยิงปลาเล่นยากไหมครับ
« Reply #2 on: March 08, 2022, 09:23:08 PM »
ไม่ยากเลย อีกเสียง ลองแล้วจะติดใจ  :-*