Author Topic: อยากเป็นสตรีมเมอร์ แคสเกมส์อะไรดีครับ  (Read 385 times)

chinojinjow

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
พอดีผมอยากเริ่มสตรีมเกม แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นแคสเกมส์อะไรดี ให้คนดูแล้วสนุกตามไปกับเรา หรือเกมส์ไหนที่กำลังฮิตกัน ส่วนตัวเล่นเกมพอได้แต่ไม่ได้เก่งถึงขั้นลงแข่งครับ ขอบคุณมากๆครับ

Miko

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Mobile Legends: Bang Bang
เป็นเกมที่มีคนทั่วโลกสนใจเยอะ แต่ไม่ค่อยมีสมตรีมเมอร์คนไทย