Author Topic: แทงมวยควรเริ่มยังไงครับ  (Read 616 times)

khaotang888

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
มวยมันออกมาได้หลายรูปแบบมาก พลิกกันได้ตลอดเวลา อยากรู้ว่าถ้าเราจะแทงเอาชัวร์ๆ เราต้องแทงคู่ไหนครับ มีวิธีดูนักมวยแต่ละคนมั้ยครับ ว่าคนนี้น่าจะได้เปรียบ ได้เดินไล่ เดินกด

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: แทงมวยควรเริ่มยังไงครับ
« Reply #1 on: August 24, 2021, 04:17:41 PM »
ตามครับ ไม่รู้เรื่องเช่นกันครับ