Author Topic: คิดยังไงกับ อาเซนอล 2-0 นัดเปิดสนามครับ ?  (Read 856 times)

JewJerng

• Newbie
  • *
  • Y rune Zebra way
    • View Profile
ผมอยากทราบความรู้สึกเพื่อนๆ หลังเกม อาเซนอล นัดเปิดสนามครับ ทีมระดับTOPจากพรีเมียร์ลีกเลยนะครับ ส่วนตัวผมแล้วก็แอบผิดหวังนิดหน่อยเหมือนกันนะ จากแฟนผี เจิ้งเชิงหนา กาก
Don't be serious just eat cereal.

7LSSSS

• Administrator
  • Newbie
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • GGezBikeCo
เบรนท์ฟอร์ด ต่อยหนักจริงหลายจังหวะทำเอาแทบอึ้ง สมดีกรี ส่วนนอลก็น่าจะกำลังใจหดยาวๆ จนกว่าจะชนะได้สัก 2-3 นัด

CT14

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ตามฟอร์มครับ ไม่ใช่แพ้ครั้งแรกไม่แปลใจครับผม

Marcos Weed

• Newbie
  • *
55555555555555555555 อ้ายบอกแล้วเจ้าบ่ฟัง

Chelsea FC รอแชมป์

คิดว่าเป็นเพื่อนป้อมแล้วเก๋าหรอ

• Newbie
  • *
  • ตุ๊ด ตู่ ไอ้เหี้ย !! มึงออกจากประเทศกูไปเลย
ดีคับ!! ยังไง อาเซ่ ก็โนหนึ่งคับ
เมื่อไหร่พวก โง่ ๆ จะเลิกทำตัวฉลาดสักที ... เอาวัคซีนกูมา !! | #@$^(*@&#^%@()#*$&@#(%&^@(#*$&(@*#%&@)(#*$&@)#*%^@(#*$&@)(*#&$)@(*#&%@)(*#^$)@(#*&%)(@*#&$)(@*&#(@$*&@(#*^%)(@*#&$

preechaimpx

• Newbie
  • *
ฟอร์มแชมป์ครับ แชมป์เปี้ยนชิพ

MickeyMouse

• Newbie
  • *
กากมากๆเลยครับ Save Arteta :-X