Author Topic: อยากหัดเล่น Dota2 ต้องเริ่มยังไงดีครับ  (Read 372 times)

momoko

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
พอดีเคยเล่นแต่ Dota1 แต่นานมากแล้ว อยากหัดเล่น Dota2 ครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง รบกวนพี่ๆ แนะนำทีครับ  ;D

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
แนะนำว่าเล่นเป็นตี้กับเพื่อนดีกว่านะครับ สังคมเกมนี้ค่อนข้าง Toxic ไม่ค่อยอ่อนโยนกับมือใหม่5555 ส่วนการเล่นค่อนข้างเหมือนดอท1แต่ เพิ่มความลึกในเกมค่อนข้างเยอะแล้ว ไอเทมเยอะขึ้นมากจากดอท1 แนะนำให้ไปฝึกกับเพื่อนหรือบอทก่อนจะดีกว่า เพราะขนาดห้องธรรมดาไม่ใช่แรงค์คนยังไม่ค่อยแนะนำมือใหม่กันเลย555 มีแต่ด่ากัน  :)

alexsomsri

• Newbie
  • *
อยากรู้ด้วยคนคับเห็นเพื่อนเล่นแล้วน่าสนุก