Author Topic: รีวิววิธีเล่นเกมขึ้นยานให้ได้เงินหน่อยค้าบ  (Read 294 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สวัสดีค้าบพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน ตอนนี้เรากำลังสนใจเกมขึ้นยาน หรือไอ้เกม Cash or Crash อยู่ แต่ประเด็น คือ เราติดปัญหาไม่เคยเล่นเกมนี้มาก่อนเลยค้าบ ไม่รู้ว่ามันจะเล่นง่ายตามที่เคยได้ยินมามั้ย เลยอยากมารบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคน ช่วยแนะนำวิธีเล่นเกมนี้หน่อยค้าบ มีสูตรหรือเทคนิคเล่นเกมขึ้นยานไหนบ้างที่เล่นแล้วได้เงินจริงๆงับ อบากเล่นมากๆแต่ทุนไม่เยอะไม่อยากเอาไปหว่านทิ้งเฉยๆ ถ้าได้ข้อมูลสูตรจากพี่ๆในนี้จะดีมากๆเลยค้าบผม ขอบคุณมากๆล่วงหน้านะค้าบ ใครมีไอเดียเจ๋ง เอามาแลกเปลี่ยนกันได้นะค้าบ :)
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน