Author Topic: ทีมวาโรไทย x10 โดนปรับแพ้  (Read 524 times)

molae2041

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ทีมวาโรไทย x10 โดนปรับแพ้ไป 1 แมชที่ใช้บัคมุมกล้องๆเพื่อนๆคิดว่าผิดที่ตัวเกมหรือผิดที่ผู้เล่นครับ

puzpiiez

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: ทีมวาโรไทย x10 โดนปรับแพ้
« Reply #1 on: August 16, 2021, 09:43:57 AM »
ผมคิดว่าไม่น่าจะผิดนะครับ ทุกทีมก็สามารถทำได้เหมือนกัน แต่ว่าฝั่งต่างประเทศดราม่าพอสมควร ถึงขั้นทักมาด่าโค้ช X10 เลยทีเดียว