Author Topic: ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้ 06/06/22  (Read 319 times)

Guzjung123

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สำหรับทีเด็ดบอลวันนี้ เป็นบอล ยูฟ่า เนชั่น ลีก ประจำวันที่ 6 มิถุนายน 2565
1. ออสเตรีย vs เดนมาร์ก (เดนมาร์ก ต่อ 0/0.5)
2. โครเอเชีย vs ฝรั่งเศส ( ฝรั่งเศส ต่อ 0.5)
ทีมค่อนข้างสูสีกันมาก ทั้งสองคู่ แต่จากสถิติแล้ว ฝรั่งเศส และ ออสเตรีย มีโอกาสเข้าวินสูงมากครับ
ใส่สเต็ปสอง เบาๆ รอบวกเลยครับผม