Author Topic: ตอนนี้ เกมที่ทุกท่านกำลังเล่นอยู่เกมอะไรครับ  (Read 557 times)

Sarak963852741

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
แชร์เกมให้ผมเล่นบ้างครับ ช่วงนี้เป็นเบื่อๆ

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
แบบนี้ต้องอยู่ที่เจ้าของกระทู้แล้วค่ะ ว่ามีความชอบในเกมแนวไหน ถ้าเป็นเกมยิง ก็แนะนะ varolant ไม่ก็ Apex เลยค่ะหรือชอบเกมแนวเนื้อเรื่องลอง Herizon หรือ far cry ดู แต่ถ้าชอบพบประผู้คน ชอบทาง Role play เล่นแบบสวมบทบาท ก็มาลองเล่น GTA Five m ดูนะคะ ;D ;D ;D