Author Topic: แนะนำหนังหรือซีรีย์สนุกๆ  (Read 611 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
วันนี้เราอยากมาแนะนำหนัง กับ พวกซีรีย์ต่างๆ ที่เราดูแล้วรู้สึกชอบมากเลยอยากมาแบ่งปัน มาแชร์กับทุกๆคนไว้ทำยามว่างกันนะคะ
    1.หนังชนชั้นปรสิต เรื่องนี้สะท้อนสังคม ความเหลื่อมล้ำได้ดีเลย
    2.อลิสในแดนมรณะ เรื่องนี้ซีรีย์สัญชาติญี่ปุ่นค่ะ เกี่ยวกับพวกการแข่งขันเอาชีวิตรอดในเกมค่ะ ที่มีผลกับชีวิตจริง
    3.Vincenzo เกี่ยวกับทนาย มาเฟียค่ะ สนุกมาก

เรามาแนะนำประมาณ 3 เรื่องก่อนค่ะ วันไหนว่างๆมีเวลาดูจะมาบอกเรื่อยๆนะคะ ช่วงนี้เครียดๆกันอย่าลืมหาอะไรผ่อนคลายบ้างเด้อ :)
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: แนะนำหนังหรือซีรีย์สนุกๆ
« Reply #1 on: September 08, 2021, 08:27:30 AM »
ขอบคุณครับ กำลังหาหนังดีๆดูเลยครับ ;D