Author Topic: แนะนำเว็บคาสิโนสดไม่มีขั้นต่ำหน่อยครับ มีบ้างมั้ยครับ??  (Read 249 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ตามที่หัวข้อที่เกริ่นเลยครับพี่ๆ อยากลองเดิมพันคาสิโนเว็บที่เจ๋งๆ แล้วก็ไม่มีขั้นต่ำด้วย เพราะบางเว้บที่เคยเข้าไปเล่นจะชอบมีขั้นต่ำ จะถอนเงินออกมาก็ไม่ได้หมดเท่าที่อยากถอนเงินครับ แล้วอารมณ์แบบตอนนั้นผมคือเซ็งมากๆๆๆๆ เลยไม่อยากมีประสบการณ์แบบนั้นอีกแล้วครับ พี่ๆคนไหนเคยมีประสบการณ์แบบผมหรือมีเว็บแนะนำมาแชร์กันได้นะครับ ขอบคุณนะค้าบพี่ๆเพื่อนๆๆ :) :D
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน