Author Topic: Facebook ล่มวันก่อน  (Read 623 times)

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Facebook ล่มวันก่อน
« on: October 07, 2021, 10:26:41 AM »
จากเหตุการณ์ Facebook ล่มวันก่อน ทำให้รู้สึกตัวว่า ผมใช้งานเฟสบุก เชื่อมต่อกับอะไรๆ เยอะเกินไป :'( ทำให้เข้าหลายๆแอปที่ต้องเชื่อมเฟสในตอนนั้นไม่ได้ โชคดีที่เป็นเวลากลางคืน เพื่อนๆ ใช้เฟสบุ๊คหรืออย่างอื่นในการเชื่อมต่อ แอปกันเยอะไหมครับ แล้วมีอะไรอย่างนอกจากเฟสแนะนำบ้างไหมครับ ผมจะลองเปลี่ยน ไปใช้อย่างอื่นบ้าง หรือไม่ก็เพิ่มเป็นวิธีสำรองเผื่อเกิดอะไรแบบนี้อีก :(
« Last Edit: October 10, 2021, 08:03:19 AM by Manytime »

แอดมินตั้น

• Administrator
  • Newbie
  • / lao me li u do /-/ lao-lao-lao me li u do /
    • View Profile
    • Thai betting forum
Re: Facebook ล่มวันก่อน
« Reply #1 on: October 07, 2021, 12:06:19 PM »
ผมก้ว่าทำไมมันโหลดนานจัง :D