Author Topic: แนะนำเกมส์ให้เล่นทีครับ  (Read 401 times)

momoko

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ช่วงนี้พี่ๆ มีเกมส์อะไร แนะนำบ้างไหมครับ เกมส์กำลังมาแรง เกมส์ฮิตๆ เกมส์เก่าๆ ได้หมดเลย พอดีคิดไม่ออกว่าจะเล่นอะไรดี  :'( :'(

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
Re: แนะนำเกมส์ให้เล่นทีครับ
« Reply #1 on: November 03, 2022, 10:18:39 AM »
จังหวะนี้ต้อง overwatch 2 เลยครับ กำลังมีคนเล่นเยอะหาห้องแปปเดียว แต่แนะนำให้เล่นกับเพื่อนจะดีกว่าครับ สังคงเกมนี้ยังค่อนข้าง toxic :'( ไปเป็นทีมดีกว่า