Author Topic: พรีเมียร์ลีกปีนี้เพื่อน ๆ ว่าซิตี้น่ากลัวกว่าเดิมมั้ยครับ  (Read 1006 times)

watchflukk

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
หลังจากกระชากตัวแจ็คกรีลีชจากวิลล่าแบบบ้าคลั่งนะครับผมคิดว่าซิตี้ที่ปกติโคตรน่ากลัวอยู่แล้วมันน่ากลัวมากกว่าเดิมแบบชัดเจนมาก ๆ เรื่องป้องกันแชมป์ผมคิดว่าเป๊ปมอบข้ามไปแล้วครับ่าจะไปโฟกัสที่ยูซีแอลแบบเต็มตัวแน่ ๆ ไลังจากอกหักมาจากฤดูกาลที่แล้วแบบสด ๆ ร้อน ๆ เพราะถ้วยเจ้ายุโรปอยู่ต่อหน้าแล้วแท้ ๆ ปีนี้มีระเบิดฟอร์มแน่นอนครับทั้งความคาดหวังแรงกระตุ้นต่าง ๆน่าสนใจจริง ๆ ส่วนตัวผมเด็กผีครับทรงดูดีได้ตัวดี ๆ มาเสริมแต่คิดว่ายังห่างซิตี้ที่ท็อปฟอร์มมานานแล้วครับถุงจะใจแดงแต่เวลาเดิมพันนี่ต้องตามซิตี้ตชอดเพราะของจริงครับ55555แล้วก็วันนี้มีเทคิคดี ๆ มาแบ่งปันกันครับที่ใช้เดิมพันแล้วได้เงินจริงคือ 1.เล่นบอลต่อให้ได้ราคาบอลรองวิธีนี้ต้องเล่นบอลแบบถ่ายทิดสดนะครับเวลาทีมใหญ่พลาดโดนนำก่อนราคาจะใหลลงมาครับนี่แหละครับโอกาสทองเล่นตัวเก่งราคาบอลรองคุ้มแน่นอนครับ 2.แทงทบช่วงก่อนหมดเวลาครึ่งแรก 15 นาที ง่าย ๆ ตามชื่อเลยครับคือแทงทบเพิ่มไปในช่วงก่อนหมดเวลา 15 นาที เพราะราคาสูงต่ำจะอยู่ประมาน 1.5 คือแทง100ได้50 ไม่รวมทุนนั่นแปลว่าถ้าแทง1000จะได้500ทันที แต่ถ้าโดนให้ทบไปเลยครับ3 เท่า ไม่มีทางเป็นไปได้ที่ทักคู่จะยิงกันช่วง 15 นาทีก่อนหมดเวลาครึ่งแรกครับ เป็นไงบ้างครับทริคเล็ก ๆ จากผมเพื่อน ๆ สามารถแชร์เทคนิคดี ๆ ให้กันได้นะครับพูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้

pated

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
ส่วนตัวผมว่าก็งั้นๆอะครับ ผมว่ายังไงก็ลิเวอร์พูลนอนมาครับฤดูกาลนี้ไม่ต้องเสริมทีมก็ยังดูโหด

Psycho

• Administrator
  • Newbie
  • thaibettingforum.com | พูดคุยเรื่องเว็บพนันออนไลน์

watchflukk

• Newbie
  • *
ผมก็เห็นด้วยครับว่าลิเวอร์พูลน่ากลัวครับเพราะเล่นโหดอยู่แล้วแค่ตัวหลักเจ็บปีนี้มาแน่ ๆ 555555
แต่ว่าก็ต้องรอดูกันยาว ๆ ครับ

JewJerng

• Newbie
  • *
  • Y rune Zebra way
Don't be serious just eat cereal.

meepokung

• Newbie
  • *
แมนยูสิครับน่ากลัว เสริมทัพอย่างดุ
นำเสนอตามความชอบส่วนตัว

7LSSSS

• Administrator
  • Newbie
    • GGezBikeCo
เอาแบบเป็นกลางเลยนะครับวิเคราะห์จากนัดก่อนเปิดฤดูกาลแล้ว ลิเวอร์พูลแชมป์ไร้พ่ายครับ!!