Author Topic: คลินิกทำฟันปิด เพื่อนๆประสบปัญหา อะไรบ้างครับ  (Read 485 times)

ZEPSATHAN

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
ตามหัวข้อเลยครับ สำหรับคนจัดฟัน ถ้าไม่ได้ไปทำฟันต่อเป็นเวลาหลายๆ เดือน จะเป็นอะไรไหมครับ แล้วมีใครเหล็กหลุดหรืออะไรบ้างแล้วแก้ปัณหายังไงครับ

7LSSSS

• Administrator
  • Newbie
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
    • GGezBikeCo
เป็นครับถ้าปล่อยไว้นานๆ มีปัญหาแน่นอนเพราะรั้วฟันมันเสื่อมสภาพ แนะนำหาคลินิกที่เปิดแล้วไปเปลี่ยนยางอย่างเดียวก็ได้ครับ เขารับทำอยู่ถ้าไม่มีผ่ามีอะไร