Author Topic: สูตรไพ่เสือมังกร  (Read 691 times)

patrick seiko

• Newbie
  • *
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
สูตรไพ่เสือมังกร
« on: August 14, 2021, 02:15:00 PM »
สูตรเค้าไพ่ 2 ตัวติด
เทคนิคนี้คือ การที่ฝั่งนึงชนะ 2 ครั้งติดแล้วเปลี่ยนฝั่ง กลับมาชนะ 2 ครั้งติดอีกเช่นกันค่ะ ตัวอย่างเช่น ฝั่งมังกรชนะ 2 ครั้งติด แล้วต่อมา ฝั่งเสือก็ชนะ 2 ครั้งติด
ซึ่งถ้าเกิดไพ่สองตัวติดขึ้นมา เราก็ขอแนะนำให้ผู้เล่นแทงตามฝั่งที่มีแววว่าจะชนะครั้งที่ 2 นั่นเอง ลองๆดูกันนะค่ะ  ;D

Manytime

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
Re: สูตรไพ่เสือมังกร
« Reply #1 on: August 20, 2021, 07:55:16 AM »
ขอบตุณมากๆครับ

rashida.cat

• Full Member
Re: สูตรไพ่เสือมังกร
« Reply #2 on: August 29, 2021, 01:36:43 AM »
ขอบคุณมากๆค่ะ เป็นประโยชน์กับเรามากเลย
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน