Author Topic: แนะนำวิธีเล่นสำหรับมือใหม่หน่อยคะ  (Read 731 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
เราไม่เคยเล่นรูเล็ตมาก่อนเลย แต่สนใจอยากลองเล่นดู มือใหม่สุดๆเลยอยากรู้ว่าต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนดีคะ รบกวนผู้รู้ตอบทีค่ะ
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน

daiojoy

• Global Moderator
  • Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
วิธีเล่นรูเล็ตนั้น ไม่ซับซ้อนเลยค่ะ โดยดีลเลอร์จะโยนลูกกลมลงวงล้อ โดยวงล้อจะมีสีขาว-ดำ-แดง พร้อมทั้งตัวเลขกำกับภายในแต่ละช่อง คุณมีหน้าที่ทายว่าลูกกลมนั้น จะไปหยุดอยู่ช่องไหนนั่นเองค่ะ งายนิดเดียว อย่าลืมไปลองเล่นดูน้าาา ;) ;) ;)