Author Topic: คาสิโนสดกับเกมคาสิโนทั่วไป ดีและต่างกันยังไงบ้างครับ  (Read 252 times)

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
วันนี้มาตั้งกระทู้สอบผู้รู้ค้าบ ผมอยากรู้ว่าคาสิโนสดมันดีและต่างจากคาสิโนทั่วไปยังไง แล้วถ้าคนที่อยากเริ่มเล่นควรจะเล่นแบบไหนดีครับ ตอนนี้ผมกำลังสนใจอยากเล่นแต่ว่ายังไม่แน่ใจและอยากหาข้อมูลเยอะๆก่อน อย่างที่ทุกคนพอจะรู้ว่ามันมีบางเว็บที่อาจจะโกงได้ ผมเลยไม่อยากเสี่ยง ถ้าพี่ๆคนไหนเคยเล่นแล้วเป็นยังไงบ้าง มาแลกเปลี่ยนกันนะค้าบ ขอบคุณค้าบบบผมมม
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน