Author Topic: เราจะดูราคาต่อรองการย้ายทีมของบ่อนนอกได้จากที่ไหนบ้างครับ  (Read 961 times)

7LSSSS

• Administrator
  • Newbie
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
    • GGezBikeCo
ตามหัวเรื่องเลยครับ พอดีอยากเอามาไว้ดูเวลานักเตะจะย้ายทีมหรืออื่นๆ ครับ

;D ;D ;D ;D ;D

7LSSSS

• Administrator
  • Newbie
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • GGezBikeCo
ตามหัวเรื่องเลยครับ พอดีอยากเอามาไว้ดูเวลานักเตะจะย้ายทีมหรืออื่นๆ ครับ

;D ;D ;D ;D ;D

ลองดูเว็บนี้ก็ได้ครับ https://www.oddschecker.com/football ผมก็ดูอยู่ล่าสุดเรื่องเมสซี่นี่แหละ

คิดว่าเป็นเพื่อนป้อมแล้วเก๋าหรอ

• Newbie
  • *
  • ตุ๊ด ตู่ ไอ้เหี้ย !! มึงออกจากประเทศกูไปเลย
ตามคับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน :o
เมื่อไหร่พวก โง่ ๆ จะเลิกทำตัวฉลาดสักที ... เอาวัคซีนกูมา !! | #@$^(*@&#^%@()#*$&@#(%&^@(#*$&(@*#%&@)(#*$&@)#*%^@(#*$&@)(*#&$)@(*#&%@)(*#^$)@(#*&%)(@*#&$)(@*&#(@$*&@(#*^%)(@*#&$