Author Topic: มีใครแนะนำแนวทางการเล่นเกมค่ายนี้ได้บ้างครับ  (Read 246 times)

khaotang888

• Jr. Member
  • **
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
    • View Profile
มีใครแนะนำแนวทางการเล่นเกมค่ายนี้ได้บ้างครับ อยากรู้ว่าค่ายเกมนี้มีจุดเด่นจุดด้อยยังไงบ้าง
ใครพอรู้เกี่ยวกับค่ายเกมนี้ ขอคำแนะนำด้วยครับ

rashida.cat

• Full Member
  • ฟอรัมพนันออนไลน์ อันดับหนึ่งของไทย thaibettingforum.com
เหมือนจะเป็นรวมค่ายเกมไว้หลายๆค่ายรึป่าวครับถ้าผมจำไม่ผิด เพราะปกติเปิดหาแต่พวกพีจีเลย55555 ไว้รอคนรู้มาตอบนะครับผมม
ชอบดูหนัง และความสนุกสนาน

Manytime

• Full Member
เป็นที่รวมค่ายเกม และประเภทเกมไว้ค่อนข้างเยอะ เหมาะกับคนที่ไม่อยากเปลี่ยนหน้าไปมาครับ สะดวกดี มีค่ายดังอยู่เยอะ แต่ละค่ายก็มีข้อดีต่างกันไป บอกยากอยู่เหมือนกันว่าดียังไงเพราะหลากหลายมาก เอาเป็นว่าเล่นในนี้สะดวกดีครับ